Habarika | WATENDAJI KATA NA MITAA WATAKAOSHINDWA KUWADHIBITI MACHINGA KUTIMULIWA KAZI
layout-wrap boxed
Sunday, January 21, 2018

WATENDAJI KATA NA MITAA WATAKAOSHINDWA KUWADHIBITI MACHINGA KUTIMULIWA KAZI

machinga

Mkuu wa Wilaya ya Nyamagana mkoa wa Mwanza ametangaza kuwafuta kazi maafisa tarafa, watendaji wa kata na mitaa  watakao legalega  kuwadhibiti wafanya biashara ndogondogo machinga baada ya oparesheni inayoendelea.

Akizungumza na Waandishi wa habari Mkuu wa wilaya hiyo Mery Tesha amesema kuwa baada ya zoezi la kuwaondoa machinga katikati ya jiji la Mwanza wametoa mamlaka kwa maafisa hao kuhakikisha hakuna watu watakao tenga biashara zao maeneo yasiyo rasmi.

Bi. Tesha ameeleza kuwa mpaka sasa kuna wafanya baishara walioondolewa katikati ya jiji lakini wameanza kurudi kinyume na amri ya wao kuondoka na kuanza kuwashambulia migambo hivyo maafisa waliopewa dhamana wakishindwa kuwadhibiti watafukuzwa kazi.

Kwa upande wake Mwenyekiti wa Umoja wa Machinga mkoa wa Mwanza Saidi Tembo ame amesema kuwa licha ya serikali kuwaondoa machinga mjini wengine wamekosa maeneo ya kufanyia biashara kulingana na idadi yao.

Sambaza Makala hii: Share on Facebook0Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn1Share on Google+0Email this to someone

You may also like

0 comments

By