Habarika | WATANZANIA WASHAURIWA KUWEKA AKIBA BENKI
layout-wrap boxed
Thursday, September 21, 2017

WATANZANIA WASHAURIWA KUWEKA AKIBA BENKI

BOT

Watanzania wamepewa mwito kujenga tabia ya kujiwekea akiba benki kwa ajili ya manufaa yao na taifa.

Meneja wa fedha na utawala wa Bodi ya Bima na Amana (DIB) iliyo chini ya benki kuu ya Tanzania (BoT), Richard Malisa alitoa mwito huo juzi wakati akitoa mada kwenye semina ya kuwajengea wanahabari uwezo wa kuandika na kusambaza habari za sekta ya biashara, uchumi na fedha.

“Pesa zinapowekwa benki hutumika kuchangia kuinua na kuimarisha usalama wa akiba ya mtu binafsi na kwa upande wa nchi inatumika katika shughuli mbalimbali za maendeleo ikiwemo kuinua sekta ya elimu, afya, maji, ujenzi wa barabara na kilimo” alisema Malisa

Alisema, taasisi au mtu binafsi anapoweka fedha benki, anauwa amejiwekea amana kubwa na muhimu kwa kuwa tabia hiyo ya uwekaji fedha ina tija na inaongeza usalama.

Alishauri Watanzania kuwa makini na uchukuaji mikoo kuepuka kufuata mkumbo au kushinikizwa

Sambaza Makala hii: Share on Facebook0Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn0Share on Google+0Email this to someone

You may also like


Warning: file_get_contents(http://graph.facebook.com/?ids=http://habarika.com/watanzania-washauriwa-kuweka-akiba-benki/): failed to open stream: HTTP request failed! HTTP/1.1 403 Forbidden in /home/habarika/public_html/wp-content/themes/habarika/elements/element.php on line 80
0 comments

By