Habarika | MPYA: MAGUFULI AMFUTA KAZI MTUMISHI AMBAYE HAJACHUKUA MSHAHARA KWA MIAKA MITATU SASA
layout-wrap boxed
Sunday, February 25, 2018

MPYA: MAGUFULI AMFUTA KAZI MTUMISHI AMBAYE HAJACHUKUA MSHAHARA KWA MIAKA MITATU SASA

Rais John Pombe Magufuli ametengua uteuzi wa Bi. Juliet Kairuki (pichani) aliyekuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji (TIC).

Taarifa kutoka Wizara ya viwanda na uwekezaji imeeleza kuwa Rais Magufuli amemsimamisha Bi. Juliet Kairuki kwa kutochukua mshahara tangu alipoteuliwa kushika wadhifa huo April 2013.

kairuki

Juliet Kairuki aliteuliwa na Rais mataafu wa Tanzania Mhe Jakaya Kikwete kushika nafasi hiyo April 2013

Sambaza Makala hii: Share on Facebook0Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn0Share on Google+0Email this to someone

You may also like


Warning: file_get_contents(http://graph.facebook.com/?ids=http://habarika.com/magufuli-amfuta-kazi-mtumishi-ambaye-hajachukua-mmshahara/): failed to open stream: HTTP request failed! HTTP/1.1 403 Forbidden in /home/habarika/public_html/wp-content/themes/habarika/elements/element.php on line 80
0 comments

By