Habarika | LIONEL MESSI ATEULIWA KUWA BALOZI WA HUAWEI DUNIANI.
layout-wrap boxed
Tuesday, December 12, 2017

LIONEL MESSI ATEULIWA KUWA BALOZI WA HUAWEI DUNIANI.

methi

Kampuni inayoongoza katika teknolojia ya Habari na Mawasiliano (ICT) duniani ya HUAWEI imetangaza uteuzi wa mwanasoka bora wa dunia na mshambuliaji wa klabu ya FC Barcelona Lionel Messi kuwa balozi wake ambapo shirikiano huo kati ya Messi na Huawei, unaonyesha jinsi gani kampuni hiyo nguli duniani ilivyojipanga kuunganisha mwanasoka bora duniani, nabidhaa bora duniani.

methi 3

Akizungumzia uteuzi huo, mkurugenzi mtendaji wa Huawei kanda ya Afrika Peter Hu alisema “Tuna furaha kutangaza ushirikiano na mwanasoka mwenye kipaji cha kipekee anayewatia moyo mamilioni ya watu duniani kufata ndoto zao, kukabiliana na changamoto wanazokutana nazo na kuwa na mafanikio kila siku. Messi anaamini katika ubora wa bidhaa na huduma zaHuawei, kama sisi, naye daima anatafuta fursa za kufikia ubora zaidi.”

Akizungumzia ushirikiano huo, Lionel Messi alisema “Ni lazima upambane ili kufikia ndoto zako, ni lazima ujitoe haswaa, daima ukitazama mbele ili kufikia ubora unaoutaka. Siku unayodhani kuwa hakuna mabadiliko zaidi, ni mwanzo wa kuanza upya kufikia mafanikio mengine”

Akizungumzia uwekezaji wa Huawei barani Afrika, Hu alisema “Dhamira ya Huawei kwa bara la Afrika inaweza kuonekana kwa kutazama kiasi gani Huawei zinabadili maisha ya waafrika. Katika ukanda wa Africa kusini na mashariki mwaAfrika, Huawei inashikilia namba mbili (2) kwa usambazaji wa simu janja (Smartphones). Kwa upande mwingine, tafiti za masoko zinaonyesha kuwa, Huawei inashikilia karibu asilimia 15% ya simu janja zote katika ukanda huo. Pia tunaendelea kuleta na kusambaza zaidi simu za kiwango cha juu, kwa mfano Huawei P8 Lite ilishinda tuzo hivi karibuni nchini Afrika ya Kusini.”

methi2

“Lionel Messi atasaidia watu wengi zaidi, hasa waafrika kuzingatia, kuwa na subirá na uvumilivu na baadaye kufanikiwa kuunganishwa na UKUU.  Kwa kuunganisha ukuu, sisi kama Huawei, tunaonyesha shauku zetu kwa wateja wetu ” alihitimisha, Hu.

 

Sambaza Makala hii: Share on Facebook9Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn0Share on Google+0Email this to someone

You may also like

0 comments

By