Habarika | AFISA WA POLISI MATATANI KWA KUMTUKANA RAIS MUGABE HUKO ZIMBABWE
layout-wrap boxed
Sunday, April 22, 2018

AFISA WA POLISI MATATANI KWA KUMTUKANA RAIS MUGABE HUKO ZIMBABWE

Afisa mmoja wa polisi amefikishwa mahakamani nchini Zimbabwe baada ya kushtakiwa kwa kumkashifuku Rais Robert Mugabe baada ya kudai kuwa Rais huyo mwenye umri wa miaka 92 ni mzee sana kuwa kiongozi.

Thomson Joseph Mloyi pia anadaiwa kumtukana mke wa Rais Mugabe, bibi  Grace, kuwa ni kahaba kwa mujibu wa gazeti binafsi la nchini humo.

Bwana Mloyi aliachiliwa kwa dhamana ya dola 100 na anatarajiwa kufikishwa mahakamani tena tarehe 15 mwezi huu.

Mugabe ndiye kiongozi wa umri mkubwa zaidi duniani baada ya kutimiza umri wa miaka 92 mwezi uliopita.

Sambaza Makala hii: Share on Facebook2Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn0Share on Google+0Email this to someone

You may also like

0 comments

By